บ้าน 3-ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์

พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

ID: 2426441
฿6,690,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern bedroom with sleek design, featuring a large bed, sofa, and mirrored wardrobe.
ภายในยูนิตModern bedroom with sleek design, featuring a large bed, sofa, and mirrored wardrobe.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 50 ตรม.
  • ชั้น 1
  • ฿133,800/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 584 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 50 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 9, 2025
อัปเดตเมื่อ 8 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น1
ห้องนอน3
ขนาด50 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿133,800/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2426441

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
บ้าน 3-ห้องนอน ใน โคกขาม

โคกขาม, สมุทรสาคร

฿5,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ252 ม.2320 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
อณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿7,690,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.251.7 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
อณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿7,490,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ163 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
คณาสิริ พระราม 2 – วงแหวน

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿6,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ146 ม.2208.8 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่