บ้าน 3-ห้องนอน ใน ฟ้าฮ่าม

ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2453679
฿22,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious villa with stunning pool and elegant architecture, perfect for upscale living.
ภายในยูนิตBright modern living room with staircase and large window, perfect for family gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious villa with stunning pool and elegant architecture, perfect for upscale living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 68 ตรม.
  • ฿324/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 26, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด68 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿323/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2453679

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ศุภาลัย มอนเต้ 2

วัดเกต, เชียงใหม่

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ72 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
18
ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
คอนโด 1-ห้องนอน ใน สันทรายน้อย

สันทรายน้อย, เชียงใหม่

฿19,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
17
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4