บ้าน 3-ห้องนอน ใน รามอินทรา

รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

ID: 2617165
฿8,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming suburban house with lush greenery and gated entrance
ภายในยูนิตCharming suburban home with lush greenery and spacious driveway
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with lush greenery and gated entrance
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿41,708/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคันนายาว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿41,707/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2617165

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
บ้าน 1-ห้องนอน ใน รามอินทรา

รามอินทรา, กรุงเทพ

฿6,800,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ20 ม.2480 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน รามอินทรา

รามอินทรา, กรุงเทพ

฿7,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ220 ม.2128 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ทาวน์เฮ้าส์ 10-ห้องนอน ใน รามอินทรา

รามอินทรา, กรุงเทพ

฿7,900,000
10 ห้องนอน10 ห้องน้ำ128 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
บ้าน 6-ห้องนอน ใน รามอินทรา

รามอินทรา, กรุงเทพ

฿7,500,000
6 ห้องนอน4 ห้องน้ำ450 ม.2324 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่