บ้าน 3-ห้องนอน ใน ราไวย์

ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2896705
฿115,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious modern villa with private pool and sun loungers in tropical setting.
ภายในยูนิตSpacious living room with pool view, modern furniture, and large sliding glass doors opening to lush garden.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern villa with private pool and sun loungers in tropical setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿564/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 8, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿564/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2896705

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
วิลล่า 2-ห้องนอน ใน ราไวย์

ราไวย์, ภูเก็ต

฿130,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ178 ม.2วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
25
วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ หาดในหาน

หาดในหาน, ภูเก็ต

฿120,000/เดือน
฿19,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ210 ม.2250 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ หาดในหาน

หาดในหาน, ภูเก็ต

฿120,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เดอะ ไฮท์ ภูเก็ต คอนโดมิเนียม

กะรน, ภูเก็ต

฿105,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่