บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่

ID: 2516933
฿28,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern home with lush garden and spacious balcony
ภายในยูนิตModern living room with sleek wooden accents and stylish ceiling design
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with lush garden and spacious balcony
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 260 ตรม.
  • ฿108/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 260 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 260 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสันกำแพง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 30, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด260 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿107/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2516933

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
20
บ้าน 4-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿25,000/เดือน
฿10,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2388 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
18
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿28,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2228 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿28,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2212 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
18
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿26,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2208 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่