บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันทรายน้อย

สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่

ID: 2426903
฿5,700,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern home with stunning pool and lush garden view.
ภายในยูนิตSpacious bedroom with large windows and modern bed frame
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with stunning pool and lush garden view.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203 ตรม.
  • ฿28,079/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 232 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสันทราย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 5, 2025
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿28,078/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2426903

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ป่าตาล

ป่าตัน, เชียงใหม่

฿5,690,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ165 ม.2184.8 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันทรายน้อย

สันทรายน้อย, เชียงใหม่

฿4,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2224 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
โมโนทาวน์​ฟ้าฮ่าม เชียงใหม่

ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่

฿4,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ150 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันทรายน้อย

สันทรายน้อย, เชียงใหม่

฿4,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ155 ม.2218 ตรม.บ้าน