บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันผีเสื้อ

สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2889473
฿2,300,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern single-story house with gated entrance and carport on a sunny day.
ภายในยูนิตModern L-shaped brown leather sofa in a sleek living room setting.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern single-story house with gated entrance and carport on a sunny day.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿15,313/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿15,312/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2889473

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,156 ตารางเมตร แถว ใน สันผีเสื้อ

สันผีเสื้อ, เชียงใหม่

฿1,990,000
1,156 ตรม.฿1,721/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
13
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอนแก้ว

ดอนแก้ว, เชียงใหม่

฿2,450,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ145 ม.2228 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
บ้าน 2-ห้องนอน ใน ดอนแก้ว

ดอนแก้ว, เชียงใหม่

฿2,390,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.2216 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 2-ห้องนอน ใน หนองหาน

หนองหาร, เชียงใหม่

฿2,240,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.2200.8 ตรม.บ้าน