บ้าน 3-ห้องนอน ใน หนองข้างคอก

หนองข้างคอก, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

ID: 2653146
฿7,990,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern home with private pool and elegant architecture
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant chandelier and plush sofa in modern home
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with private pool and elegant architecture
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿39,205/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 248 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองชลบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 16, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿39,205/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2653146