บ้าน 3-ห้องนอน ใน หนองตะพาน

หนองตะพาน, บ้านค่าย, ระยอง

ID: 2341949
฿2,450,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming residential property with spacious patio and lush greenery
ภายในยูนิตSpacious living room with large windows and modern decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming residential property with spacious patio and lush greenery
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿16,312/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 255.6 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบ้านค่าย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 4, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,311/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2341949