บ้าน 3-ห้องนอน ใน หัวหมาก

หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 2899425
฿230,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Elegant modern house with spacious driveway and lush greenery, perfect for luxurious living.
ภายในยูนิตModern living room with blue sofa, large windows, and stylish decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกElegant modern house with spacious driveway and lush greenery, perfect for luxurious living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 302 ตรม.
  • ฿762/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 416 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 302 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 12, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด302 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿761/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2899425

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา 2

หัวหมาก, กรุงเทพ

฿260,000/เดือน
฿37,000,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ404 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
วีเว่ พระราม 9

กรุงเทพกรีฑา, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ324 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
10
วีเว่ พระราม 9

กรุงเทพกรีฑา, กรุงเทพ

฿230,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ324 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
15
วีเว่ พระราม 9

กรุงเทพกรีฑา, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ324 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่