บ้าน 3-ห้องนอน ใน ออเงิน

ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

ID: 2817475
฿5,800,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern residential building exterior with large window and sleek design.
ภายในยูนิตSpacious living room with large windows and air conditioning, offering a bright and airy atmosphere.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential building exterior with large window and sleek design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 132 ตรม.
  • ฿43,939/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 201.2 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 132 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสายไหม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 20, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด132 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿43,939/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2817475

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
ดีไลท์ แอทซีน วัชรพล-จตุโชติ

ออเงิน, กรุงเทพ

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2256 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สามวาตะวันตก

สามวาตะวันตก, กรุงเทพ

฿6,390,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ150 ม.2224.8 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ภัสสร จตุโชติ-ทางด่วนรามอินทรา

สามวาตะวันตก, กรุงเทพ

฿6,899,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ161 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ชัยพฤกษ์ ทางด่วนรามอินทรา-จตุโชติ

สามวาตะวันตก, กรุงเทพ

฿6,296,500
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ150 ม.2224.8 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่