บ้าน 3-ห้องนอน ใน เชิงทะเล

เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2424758
฿85,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming rooftop pool with vibrant turquoise walls and decorative plants.
ภายในยูนิตCozy living room with plush carpet and modern sofa, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming rooftop pool with vibrant turquoise walls and decorative plants.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 38 ตรม.
  • ฿2,237/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 152 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 38 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการOctober 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด38 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿2,236/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2424758

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
แคนวาส เชิงทะเล

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿100,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60.75 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿70,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ68 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿100,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ124 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่: null
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
22
ลากูน่า พาร์ค

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿80,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ382.1 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่