บ้าน 4-ห้องนอน ที่ นันทวัน บางนา กม.7 ใน บางแก้ว
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ID: 2524666
฿160,000/เดือน
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
370 ตรม.
฿432/ตรม.
เลี้ยงสัตว์ได้
ตกแต่งพร้อมอยู่
157 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 370 ตารางเมตร, โครงการ นันทวัน บางนา กม.7 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- สร้างเสร็จในปี 2014
- ลานจอดรถในร่ม
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการNovember 28, 2023
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด370 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿432/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2524666
รายละเอียดโครงการ
นันทวัน บางนา กม.7 หรือ Nantawan Bangna Km.7 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 371 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
- โครงการนันทวัน บางนา กม.7
- ประเภทโครงการบ้าน
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2014
- จำนวนยูนิตทั้งหมด371
- จำนวนชั้นรวม2
ยูนิตอื่นให้เช่าใน นันทวัน บางนา กม 7
นันทวัน บางนา กม.7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿130,000/เดือน
นันทวัน บางนา กม.7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿180,000/เดือน
นันทวัน บางนา กม.7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
นันทวัน บางนา กม.7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
฿69,000,000
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
วีวัลดี บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿172,000/เดือน
เซนโทร บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿148,000/เดือน
฿150,080/เดือน
ประหยัดไป ฿2,080 บาทต่อเดือน
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿150,000/เดือน
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางพลีใหญ่
ชอบ
บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
฿180,000/เดือน