บ้าน 4-ห้องนอน ที่ อารียา โคโม่ พรีโม่ บางนา-วงแหวนฯ ใน บางพลีใหญ่

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2823531
฿55,000/เดือน
฿7,520,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Charming modern home with lush garden and large windows for natural light.
ภายในยูนิตStylish modern living room with leather sofa and open kitchen layout, featuring natural light and chic decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming modern home with lush garden and large windows for natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 168 ตรม.
  • ชั้น 1-2
  • ฿44,762/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 168 ตารางเมตร ชั้น 1-2, โครงการ อารียา โคโม่ พรีโม่ บางนา-วงแหวนฯ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการApril 20, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น1-2
ห้องนอน4
ขนาด168 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿327/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿44,761/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2823531

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,520,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿55,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    11
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    8.8%

รายละเอียดโครงการ

อารียา โคโม่ พรีโม่ บางนา-วงแหวนฯ หรือ Areeya Como Primo Bangna-Wongwaen เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 144 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บมจ. อารียา พรอพเพอร์ตี้
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการอารียา โคโม่ พรีโม่ บางนา-วงแหวนฯ
  • ผู้พัฒนาบมจ. อารียา พรอพเพอร์ตี้
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด144
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อารียา โคโม่ พรีโม่ บางนา-วงแหวนฯ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.