บ้าน 4-ห้องนอน ที่ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา ใน คลองสองต้นนุ่น

คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2901805
฿210,000/เดือน
฿32,000,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Stunning modern house exterior with elegant design and lush landscaping
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning modern house exterior with elegant design and lush landscaping
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 318 ตรม.
  • ฿100,629/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 500 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 318 ตารางเมตร, โครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
วันที่ลงรายการMay 12, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด318 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿660/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿100,628/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2901805

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿32,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿210,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    13
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    7.9%

รายละเอียดโครงการ

เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา หรือ Perfect Masterpiece Rama 9 – Krungthep Kreetha เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 168 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พร็อพเพอร์ตี้เพอร์เฟค
  • โครงการเพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา
  • ผู้พัฒนาพร็อพเพอร์ตี้เพอร์เฟค
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด168
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งคลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ153,600 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 กรุงเทพกรีฑา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
45
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿500,000/เดือน
฿599,900/เดือน
ประหยัดไป ฿99,900 บาทต่อเดือน
฿79,000,000
฿95,821,600
ประหยัดไป ฿16,821,600 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ700 ม.2808 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
50
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿500,000/เดือน
฿599,900/เดือน
ประหยัดไป ฿99,900 บาทต่อเดือน
฿79,000,000
฿95,821,600
ประหยัดไป ฿16,821,600 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ700 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
41
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿95,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ694 ม.2828 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
33
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿390,000/เดือน
฿48,000,000
฿53,796,984
ประหยัดไป ฿5,796,984 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ393 ม.2150 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 กรุงเทพกรีฑา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
45
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿500,000/เดือน
฿599,900/เดือน
ประหยัดไป ฿99,900 บาทต่อเดือน
฿79,000,000
฿95,821,600
ประหยัดไป ฿16,821,600 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ700 ม.2808 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
50
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿500,000/เดือน
฿599,900/เดือน
ประหยัดไป ฿99,900 บาทต่อเดือน
฿79,000,000
฿95,821,600
ประหยัดไป ฿16,821,600 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ700 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
15
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿360,000/เดือน
฿408,100/เดือน
ประหยัดไป ฿48,100 บาทต่อเดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ550 ม.2760 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
33
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา