บ้าน 4-ห้องนอน ที่ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา ใน คลองสองต้นนุ่น

คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2393580
฿78,000/เดือน
฿15,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming suburban house with lush garden and spacious carport under sunny sky.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and open layout, featuring sleek furniture and elegant flooring.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with lush garden and spacious carport under sunny sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 444.5 ตรม.
  • ฿34,871/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 252 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 444.5 ตารางเมตร, โครงการ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการSeptember 30, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด444.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿175/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿34,870/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2393580

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿15,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿78,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6%

รายละเอียดโครงการ

เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา หรือ Perfect Place Rama 9 - Krungthep Kreetha เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 111 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
  • โครงการเพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด111
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งคลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เพอร์เฟค เพลส พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เพอร์เฟค เพลส พระราม 9 กรุงเทพกรีฑา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว