บ้าน 4-ห้องนอน ที่ เวนิว พระราม 5 ใน เมืองนนทบุรี

เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

ID: 2924807
฿45,000/เดือน
฿9,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Charming garden with lush greenery and a cozy gazebo, perfect for relaxation and outdoor gatherings.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with floor-to-ceiling windows and elegant marble accents.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming garden with lush greenery and a cozy gazebo, perfect for relaxation and outdoor gatherings.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 194 ตรม.
  • ฿51,495/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 275.2 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 194 ตารางเมตร, โครงการ เวนิว พระราม 5 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนนทบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMay 19, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด194 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿231/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿51,494/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2924807

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿9,990,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿45,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.4%

รายละเอียดโครงการ

เวนิว พระราม 5 หรือ Venue Rama 5 เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ เมืองนนทบุรี, นนทบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 56 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเวนิว พระราม 5
  • ผู้พัฒนาเอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด56
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งเมืองนนทบุรี, นนทบุรี
  • พื้นที่โครงการ22,304 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เวนิว พระราม 5

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เวนิว พระราม 5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา