บ้าน 4-ห้องนอน ที่ โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย ใน วังทองหลาง

วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

ID: 2817095
฿42,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern home with stunning pool and elegant architectural design, perfect for upscale living.
ภายในยูนิตSpacious modern interior with open layout and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with stunning pool and elegant architectural design, perfect for upscale living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 382 ตรม.
  • ฿112,304/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 294.4 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 382 ตารางเมตร, โครงการ โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังทองหลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 17, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด382 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿112,303/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2817095

รายละเอียดโครงการ

โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย หรือ Noble TERRA Rama 9 - Ekamai เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 29 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการโนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย
  • ผู้พัฒนาบริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด29
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งวังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 เอกมัย
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
7
โนเบิล เทอร์รา พระราม 9 - เอกมัย

วังทองหลาง, กรุงเทพ