บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT บางรักใหญ่

บางรักใหญ่, บางบัวทอง, นนทบุรี

ID: 2703440
฿8,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Charming rustic house with lush greenery and unique architectural design
ภายในยูนิตCozy bedroom with wooden flooring and natural light, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming rustic house with lush greenery and unique architectural design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 271 ตรม.
  • ฿32,841/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 20 ม. จาก MRT บางรักใหญ่
  • 412 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 271 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางบัวทอง ใกล้ MRT บางรักใหญ่ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 5, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด271 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿32,841/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2703440

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT บางรักน้อยท่าอิฐ

บางรักน้อย, นนทบุรี

฿8,850,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2440 ม. จาก MRT บางรักน้อยท่าอิฐบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ท่าอิฐ

ท่าอิฐ, นนทบุรี

฿9,200,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2359.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
21
ลัดดารมย์ รัตนาธิเบศร์

ไทรม้า, นนทบุรี

฿9,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2356 ตรม.770 ม. จาก MRT ไทรม้าบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT บางรักใหญ่

บางรักใหญ่, นนทบุรี

฿9,200,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ271 ม.2412 ตรม.210 ม. จาก MRT บางรักใหญ่บ้านตกแต่งพร้อมอยู่