บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT พระราม 9

พระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2774540
฿250,000/เดือน
฿39,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Luxurious modern house with spacious driveway and elegant facade, perfect for upscale living.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant decor, plush sofas, and a stunning chandelier, perfect for sophisticated living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern house with spacious driveway and elegant facade, perfect for upscale living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 360 ตรม.
  • ฿110,833/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 140 ม. จาก MRT พระราม 9
  • 568 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 360 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT พระราม 9 และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 28, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด360 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿694/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿110,833/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2774540

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿39,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿250,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    13
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    7.5%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿41,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ85 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
14
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿39,500,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ125 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ดิ เอ็มบาสซี่ ไวร์เลส

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿41,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ113 ม.2380 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์35
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
โนเบิล เพลินจิต

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿45,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120.6 ม.2120 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่33
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง