บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, พระบรมมหาราชวัง, พระนคร, กรุงเทพ

ID: 2854701
฿2,350,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern townhouse exterior with carport and gated entrance in urban setting.
ภายในยูนิตCozy living room with brown sofa and elegant curtains, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with carport and gated entrance in urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 220 ตรม.
  • ฿10,682/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 930 ม. จาก MRT สนามไชย
  • 76.8 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 220 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระนคร ใกล้ MRT สนามไชยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 28, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด220 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿10,681/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2854701

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ

฿2,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.05 ม.2540 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีแยกไฟฉาย

บางขุนศรี, กรุงเทพ

฿2,500,000
฿2,504,340
ประหยัดไป ฿4,340 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2350 ม. จาก MRT ไฟฉายคอนโดพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
มายคอนโด ปิ่นเกล้า

ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ

฿1,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.5 ม.2300 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ธนา อาร์เคเดีย จรัญสนิทวงศ์

บางยี่ขัน, กรุงเทพ

฿2,390,000
฿2,590,000
ประหยัดไป ฿200,000 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2230 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17