บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2593811
฿99,000/เดือน
฿12,500,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ก.ย. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 255 ตรม.
  • ฿49,020/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 352 ตรม.
  • โฉนด

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 255 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • ทีวี
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
วันที่ลงรายการJanuary 28, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด255 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿388/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿49,019/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2593811

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿12,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿99,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    11
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    9.5%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
แกรนด์ บริทาเนีย พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿12,500,000
฿13,837,110
ประหยัดไป ฿1,337,110 บาท
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ245 ม.2224 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เวนิว ไอดี มอเตอร์เวย์ – พระราม 9

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿13,390,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ212 ม.2224 ตรม.บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
แกรนด์ บริทาเนีย พระราม 9-กรุงเทพกรีฑา

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿12,500,000
฿13,837,110
ประหยัดไป ฿1,337,110 บาท