บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2914612
฿70,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ใหม่
Commercial building exterior with large glass windows and ample parking space.
ภายในยูนิตSpacious warehouse interior with ample storage space and bright lighting.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCommercial building exterior with large glass windows and ample parking space.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 238 ตรม.
  • ฿294/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 238 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 26, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด238 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿294/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2914612

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
27
คอร์ทยาร์ด วิลล่า พระราม 9 – วงแหวน

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿69,000/เดือน
฿8,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ246 ม.2บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
21
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿58,000/เดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2220 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เพอร์เฟค เพลส สุขุมวิท77-สุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
฿8,900,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ147 ม.2212 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
เพอร์เฟค เพลส สุขุมวิท77-สุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
฿9,600,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่