บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2911057
฿65,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious home with private pool and spacious patio, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek tiled flooring and elegant staircase
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious home with private pool and spacious patio, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 382.1 ตรม.
  • ฿170/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 382.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 16, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด382.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿170/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2911057

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
วิลล่า 4-ห้องนอน ใกล้ หาดจอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿75,000/เดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ500 ม.2400 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
โคโคนัท บีช คอนโด

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿60,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ256 ม.2คอนโดพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
7
โคโคนัท บีช คอนโด

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿60,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ255 ม.2คอนโดพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
บ้านสวนลลนาชัยพฤกษ์

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿70,000/เดือน
฿14,000,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ200 ม.2320 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่