บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ วัดไชยธาราราม(วัดฉลอง)

วัดไชยธาราราม(วัดฉลอง), ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2920327
฿1,590,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ใหม่
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 279.35 ตรม.
  • ฿5,692/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 302 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 279.35 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • เตาไฟฟ้า
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด279.35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿5,691/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2920327

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
6
บ้าน 1-ห้องนอน ใน ท่าเทียบเรืออ่าวฉลอง

ฉลอง, ภูเก็ต

฿1,850,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30.86 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
8
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ท่าเทียบเรืออ่าวฉลอง

ฉลอง, ภูเก็ต

฿1,399,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.15 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
18
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ท่าเทียบเรืออ่าวฉลอง

ฉลอง, ภูเก็ต

฿1,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ท่าเทียบเรืออ่าวฉลอง

ฉลอง, ภูเก็ต

฿1,790,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30.51 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3