บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ สวนเสือ

สวนเสือ, กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต

ID: 2423747
฿70,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious infinity pool with scenic lake and mountain view in modern residential area.
ภายในยูนิตElegant living room with modern dining area and cozy seating, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious infinity pool with scenic lake and mountain view in modern residential area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 197 ตรม.
  • ฿355/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 204 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 197 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตกะทู้ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 30, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด197 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿355/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2423747

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
42
บ้าน มานา กะทู้ เลค

กะทู้, ภูเก็ต

฿65,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ กะทู้

กะทู้, ภูเก็ต

฿70,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ300 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
19
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ กะทู้

กะทู้, ภูเก็ต

฿80,000/เดือน
฿11,500,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ494.5 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
16
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ สวนเสือ

สวนเสือ, ภูเก็ต

฿65,000/เดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ360 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่