บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน
อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, โป่ง, บางละมุง, ชลบุรี
ID: 2898664
฿29,900,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
4 ตรม.
฿7,475,000/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
560 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
- ทีวี
วันที่ลงรายการMay 12, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿7,475,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2898664
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน
ชอบ
อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี
฿28,000,000
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน
ชอบ
อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี
฿32,000,000
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 9,600 ตารางเมตร แถว ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน
ชอบ
อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี
฿27,000,000
หมู่บ้านซานต้า มาเรีย
ชอบ
อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี
฿30,000,000