บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

ID: 2223511
฿19,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious outdoor pool with lush garden and palm trees, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตModern living room with red chairs, sleek black sofa, and stylish decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious outdoor pool with lush garden and palm trees, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 288 ตรม.
  • ฿69,097/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,040 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 288 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสัตหีบ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 22, 2025
อัปเดตเมื่อ 10 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด288 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿69,097/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2223511

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
6
ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿16,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
9
รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿17,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ114 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
23
วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿22,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ348 ม.2324 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
5
รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿17,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ114 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31