บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2363373
฿7,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern villa with private pool and elegant patio area, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตLuxurious living and dining area with elegant chandeliers and modern decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern villa with private pool and elegant patio area, perfect for relaxation and entertaining.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿24,554/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 380.8 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 19, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿24,554/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2363373

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
16
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿7,900,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.21,176 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿7,900,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ280 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ คอรัล พัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿6,556,320
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55.14 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿60,000/เดือน
฿8,990,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.2452 ตรม.บ้านพร้อมอยู่