บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ แหลมฉบัง

แหลมฉบัง, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 1855148
฿3,190,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
Spacious living room with tiled floor and colorful glass wall accents
ภายในยูนิตSpacious living room with tiled floor and colorful glass wall accents
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStylish tiled entrance with steps leading to a welcoming home interior.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 400 ตรม.
  • ฿7,975/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 400 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 400 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 7, 2024
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด400 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿7,975/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1855148

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
41
นารา ทาวน์ แหลมฉบัง

แหลมฉบัง, ชลบุรี

฿2,837,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ145 ม.2888 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
18
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ แหลมฉบัง

แหลมฉบัง, ชลบุรี

฿2,990,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2206 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
18
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางละมุง

บางละมุง, ชลบุรี

฿3,450,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ160 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
14
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางละมุง

บางละมุง, ชลบุรี

฿3,300,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2160 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่