บ้าน 4-ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

ID: 2919953
฿59,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious villa with stunning pool and elegant architecture in serene setting.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious villa with stunning pool and elegant architecture in serene setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 195 ตรม.
  • ฿303/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 280 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 195 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด195 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿302/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919953

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
6
บ้าน 5-ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿65,000/เดือน
฿10,900,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ251 ม.2232 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
15
เซนโทร พหลฯ-วิภาวดี 2

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿69,000/เดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ190 ม.2218.4 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
14
บ้าน 4-ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿48,000/เดือน
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ160 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
9
บ้าน 5-ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿65,000/เดือน
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ250 ม.2228 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่