บ้าน 4-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2886386
฿13,850,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious modern home with private pool and lush garden, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตModern living room with stylish lighting and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with private pool and lush garden, perfect for relaxation and entertaining.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 150 ตรม.
  • ฿92,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 600 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 150 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด150 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿92,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2886386

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
12
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿11,210,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ256 ม.2382 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
5
บ้าน 1-ห้องนอน ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿15,400,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ2,800 ม.211,200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
18
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿12,000,000
5 ห้องนอน2 ห้องน้ำ3,514.4 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
19
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿11,900,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2344 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่