บ้าน 4-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2919697
฿15,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious private pool with modern design and lush greenery, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large windows and elegant lighting
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious private pool with modern design and lush greenery, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 279.35 ตรม.
  • ฿56,918/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 302 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 279.35 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด279.35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿56,917/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919697

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿14,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.2608 ตรม.บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
14
วิลล่า 3-ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ

ตลาดเหนือ, ภูเก็ต

฿17,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ156 ม.2537 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ Phuket Town

เมืองเก่าภูเก็ต, ภูเก็ต

฿70,000/เดือน
฿14,700,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ560 ม.2400 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
วิลล่า 3-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿12,900,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่