บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางพระ

บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

ID: 2478970
฿5,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious gated property with expansive driveway and clear blue sky.
ภายในยูนิตSpacious open area with tiled floor and rustic wooden furniture, ideal for versatile use.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious gated property with expansive driveway and clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 600 ตรม.
  • ฿9,167/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 600 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 600 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตศรีราชา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการNovember 13, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด600 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿9,166/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2478970

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ เจพาร์ค-ศรีราชา

เจพาร์ค-ศรีราชา, ชลบุรี

฿5,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ300 ม.2392 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
33
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สุรศักดิ์

สุรศักดิ์, ชลบุรี

฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ408 ม.2408 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
3
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สุรศักดิ์

สุรศักดิ์, ชลบุรี

฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ4 ม.2408 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
12
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 720 ตารางเมตร แถว ใน บางพระ

บางพระ, ชลบุรี

฿5,400,000
720 ตรม.฿7,500/ตรม.ที่ดิน