บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2107296
฿17,200,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming garden patio with lush greenery and modern pergola, perfect for outdoor relaxation.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern dining area and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming garden patio with lush greenery and modern pergola, perfect for outdoor relaxation.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 330 ตรม.
  • ฿52,121/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 330 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 18, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด330 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿52,121/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2107296

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
วีเว่ บางนา กม. 7

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿16,000,000
฿18,499,950
ประหยัดไป ฿2,499,950 บาท
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ225 ม.2ทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
31
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿16,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ97 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์0
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เซนโทร เทพารักษ์ – ศรีนครินทร์

เทพารักษ์, สมุทรปราการ

฿14,700,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ316 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
วีเว่ บางนา กม. 7

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿16,000,000
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ225 ม.2164 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่