บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, เมืองลำพูน, ลำพูน

ID: 2898004
฿5,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Stunning two-story modern house with elegant facade and large windows, perfect for family living.
ภายในยูนิตSpacious living room with large windows and elegant wooden flooring, offering abundant natural light and scenic views.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning two-story modern house with elegant facade and large windows, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 80 ตรม.
  • ฿74,875/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 320 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 80 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองลำพูน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 12, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด80 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿74,875/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2898004

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿5,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ108 ม.2432 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿6,352,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ397 ม.21,588 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿6,990,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ50 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
6
บ้าน 5-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿6,790,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ116 ม.2464 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่