บ้าน 4-ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์

พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

ID: 2426986
฿4,599,999
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern luxury building entrance with sleek design and elegant landscaping at sunset.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern furnishings and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern luxury building entrance with sleek design and elegant landscaping at sunset.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 168 ตรม.
  • ฿27,381/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 216 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 168 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 23, 2025
อัปเดตเมื่อ 12 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด168 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿27,380/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2426986

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้าน 4-ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿3,800,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ62 ม.2248 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
4
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางน้ำจืด

บางน้ำจืด, สมุทรสาคร

฿4,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2324 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
อณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿5,190,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์

พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร

฿5,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ210 ม.2บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน