บ้าน 4-ห้องนอน ใน พิมลราช

พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

ID: 2921384
฿4,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
Charming suburban home with spacious driveway and lush greenery, perfect for family living.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and ample natural light, perfect for family gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban home with spacious driveway and lush greenery, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿12,293/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 212 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางบัวทอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿12,292/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2921384

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
อณาสิริ ชัยพฤกษ์ – วงแหวน 2

บางบัวทอง, นนทบุรี

฿4,590,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ145 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางคูรัด

บางคูรัด, นนทบุรี

฿3,290,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ176 ม.2บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คณาสิริ ชัยพฤกษ์-วงแหวน

บางบัวทอง, นนทบุรี

฿4,790,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2251.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คณาสิริ ชัยพฤกษ์-วงแหวน

บางบัวทอง, นนทบุรี

฿4,790,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2251.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่