บ้าน 4-ห้องนอน ใน สันปูเลย

สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่

ID: 2930717
฿4,450,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Charming suburban house with spacious driveway and lush greenery, perfect for family living.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with stylish decor and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with spacious driveway and lush greenery, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 215 ตรม.
  • ฿20,698/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 234.4 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 215 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดอยสะเก็ด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 21, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด215 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿20,697/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2930717

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
7
บ้าน 5-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿4,400,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ370 ม.2394.4 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันปูเลย

สันปูเลย, เชียงใหม่

฿3,590,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ170 ม.2260 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 4-ห้องนอน ใน สันปูเลย

สันปูเลย, เชียงใหม่

฿4,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2260 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
3
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันกลาง

สันกลาง, เชียงใหม่

฿4,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2884 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่