บ้าน 4-ห้องนอน ใน หางดง

หางดง, หางดง, เชียงใหม่

ID: 2635411
฿13,910,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 330 ตรม.
  • ฿42,152/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 580 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 330 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหางดง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการJanuary 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด330 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿42,151/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2635411

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านแหวน

บ้านแหวน, เชียงใหม่

฿13,990,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ400 ม.2340 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
วิลล่า 4-ห้องนอน ใน หางดง

หางดง, เชียงใหม่

฿16,316,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ307.21 ม.2531.6 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
วิลล่า 5-ห้องนอน ใน บ้านแหวน

บ้านแหวน, เชียงใหม่

฿13,880,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ400 ม.2272 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
13
วิลล่า 5-ห้องนอน ใน หางดง

หางดง, เชียงใหม่

฿16,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ350 ม.2400 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่