บ้าน 4-ห้องนอน ใน เชิงดอย

เชิงดอย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่

ID: 2919762
฿12,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Charming modern house with glass extension and lush green garden, perfect for family living.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor, large windows, and cozy seating area, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming modern house with glass extension and lush green garden, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 220 ตรม.
  • ฿56,818/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 412 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 220 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดอยสะเก็ด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด220 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿56,818/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919762

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
32
หมู่บ้านเวียงดอย

เชิงดอย, เชียงใหม่

฿85,000/เดือน
฿13,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ320 ม.2464 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
32
หมู่บ้านเวียงดอย

เชิงดอย, เชียงใหม่

฿85,000/เดือน
฿13,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ320 ม.2464 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 10,340 ตารางเมตร แถว ใน ป่าป้อง

ป่าป้อง, เชียงใหม่

฿10,340,000
10,340 ตรม.฿1,000/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 10,340 ตารางเมตร แถว ใน ป่าป้อง

ป่าป้อง, เชียงใหม่

฿10,340,000
10,340 ตรม.฿1,000/ตรม.ที่ดิน