บ้าน 5-ห้องนอน ที่ หมู่บ้านเมืองทอง 2 โครงการ 3 ใกล้ ARL หัวหมาก

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2774516
฿15,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 360 ตรม.
  • ฿43,056/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก ARL หัวหมาก
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 360 ตารางเมตร, โครงการ หมู่บ้านเมืองทอง 2 โครงการ 3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ใกล้ BTS อ่อนนุช ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ใกล้ ARL หัวหมากติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 1996
  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการMarch 30, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด360 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿43,055/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2774516

รายละเอียดโครงการ

หมู่บ้านเมืองทอง 2 โครงการ 3 หรือ Mueang Thong 2 Phase 3 Village เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1996 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 4 ยูนิต
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการหมู่บ้านเมืองทอง 2 โครงการ 3
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1996
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด4
  • ทำเลที่ตั้งสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช, MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ARL หัวหมาก
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ หมู่บ้านเมืองทอง 2 โครงการ 3

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สวนหลวง

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿16,900,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่