บ้าน 5-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิตี้ บางนา ใน บางแก้ว
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ID: 2895256
฿150,000/เดือน
฿20,000,000
5 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
351 ตรม.
฿56,980/ตรม.
เลี้ยงสัตว์ได้
ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
312 ตรม.
สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย บ้าน เลี้ยงสัตว์ได้ 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 351 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- สร้างเสร็จในปี 2024
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- สนามเด็กเล่น
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMay 11, 2026
อัปเดต-
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด351 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿427/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿56,980/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2895256
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿20,000,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿150,000/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ11
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ9%
รายละเอียดโครงการ
เดอะ ซิตี้ บางนา หรือ The City Bangna เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 167 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
- โครงการเดอะ ซิตี้ บางนา
- ประเภทโครงการบ้าน
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2024
- จำนวนยูนิตทั้งหมด167
- จำนวนชั้นรวม2
- ทำเลที่ตั้งบางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
- พื้นที่โครงการ75,200 ตรม.
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿27,900,000
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿180,000/เดือน
฿200,928/เดือน
ประหยัดไป ฿20,928 บาทต่อเดือน
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
฿23,500,000
฿24,910,080
ประหยัดไป ฿1,410,080 บาท
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿300,000/เดือน
฿48,000,000
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿210,000/เดือน
฿27,900,000
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ซิตี้ บางนา
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿160,000/เดือน
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿210,000/เดือน
฿27,900,000
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿100,000/เดือน
฿116,736/เดือน
ประหยัดไป ฿16,736 บาทต่อเดือน
เดอะ ซิตี้ บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿165,000/เดือน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
วีเว่ บางนา กม. 7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿16,000,000
฿18,499,950
ประหยัดไป ฿2,499,950 บาท
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿16,500,000
วีเว่ บางนา กม. 7
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿16,000,000
วีวัลดี บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿17,490,000
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
วีวัลดี บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿172,000/เดือน
เดอะ ซิตี้ บางนา 3
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿160,000/เดือน
฿179,952/เดือน
ประหยัดไป ฿19,952 บาทต่อเดือน
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เซนโทร บางนา
ชอบ
บางแก้ว, สมุทรปราการ
฿148,000/เดือน
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางพลีใหญ่
ชอบ
บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
฿180,000/เดือน