บ้าน 5-ห้องนอน ที่ เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา ใน บางนาเหนือ

บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

ID: 2544056
฿250,000/เดือน
฿38,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern living room with high ceilings, elegant chandelier, and spacious open layout.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with high ceilings, elegant chandelier, and spacious open layout.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern luxury home with expansive glass windows and lush green lawn at sunset.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 610 ตรม.
  • ฿62,295/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 624 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 610 ตารางเมตร, โครงการ เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางนา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 1993
วันที่ลงรายการDecember 12, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด610 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿409/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿62,295/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2544056

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿38,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿250,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    13
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    7.9%

รายละเอียดโครงการ

เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา หรือ Evergreen Ville Bangna เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1993 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 50 ยูนิต
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1993
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด50
  • ทำเลที่ตั้งบางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
เอเวอร์กรีน วิลล์ บางนา