บ้าน 5-ห้องนอน ที่ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์ ใน คันนายาว

คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

ID: 2933054
฿69,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ใหม่
Luxurious spiral staircase with elegant chandelier in modern home entrance
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant decor and spiral staircase in modern home
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious spiral staircase with elegant chandelier in modern home entrance
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 591 ตรม.
  • ฿118,274/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,608 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 591 ตารางเมตร, โครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคันนายาว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2027
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการMay 15, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด591 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿118,274/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2933054

รายละเอียดโครงการ

แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์ หรือ Grand Bangkok Boulevard Ramintra-Kaset Nawamin เป็น บ้าน ตั้งอยู่ที่ คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2027 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 70 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์
  • ผู้พัฒนาเอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • ประเภทโครงการบ้าน
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2027
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด70
  • ทำเลที่ตั้งคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ75,208 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา เกษตรนวมินทร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿75,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ591 ม.2202.8 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿41,900,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ591 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿37,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ439 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿95,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ510 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿75,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ591 ม.2202.8 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
16
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 2,348 ตารางเมตร แถว ใน รามอินทรา

รามอินทรา, กรุงเทพ

฿79,245,000
2,348 ตรม.฿33,750/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿400,000/เดือน
฿69,000,000
฿69,899,934
ประหยัดไป ฿899,934 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ591 ม.2202.8 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
13
แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา-เกษตรนวมินทร์

คันนายาว, กรุงเทพ

฿75,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ591 ม.2811.2 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่