บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT สามยอด

บางลําพู, เสาชิงช้า, พระนคร, กรุงเทพ

ID: 2935745
฿380,000/เดือน
฿185,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious modern home with lush garden and private pool, perfect for serene living.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant furniture and large windows offering natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with lush garden and private pool, perfect for serene living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 1,800 ตรม.
  • ฿102,778/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 760 ม. จาก MRT สามยอด
  • 2,468 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 1,800 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระนคร ใกล้ MRT สามยอดติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 23, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด1,800 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿211/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿102,777/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2935745

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿185,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿380,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    41
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    2.5%

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
33
วิลล่า 5-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, กรุงเทพ

฿365,000/เดือน
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ720 ม.2680 ตรม.930 ม. จาก MRT สนามไชยวิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
30
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, กรุงเทพ

฿365,000/เดือน
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ720 ม.2680 ตรม.930 ม. จาก MRT สนามไชยบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, กรุงเทพ

฿450,000/เดือน
฿89,000,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ450 ม.21,112 ตรม.930 ม. จาก MRT สนามไชยบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
27
ศุภาลัย พรีเมียร์ เจริญนคร