บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ พัทยาตะวันออก

พัทยาตะวันออก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2134226
฿12,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious modern villa with stunning pool and spacious outdoor area, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and open kitchen layout
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern villa with stunning pool and spacious outdoor area, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 424 ตรม.
  • ชั้น .
  • ฿29,481/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 424 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 424 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 3, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น.
ห้องนอน5
ขนาด424 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿29,481/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2134226

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เอดี เฮ้าส์ วิลล่า

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿13,500,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ320 ม.2532 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
เอกมงคล วิลเลจ 2

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿14,800,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ280 ม.2316 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
11
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿12,956,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ82 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่38
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เซนทรัล พาร์ค 5 วิลเลจ

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿11,700,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ360 ม.2480 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่