บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2761286
฿14,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Luxurious property with stunning pool and lush garden, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant chandelier and plush gray sofa
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious property with stunning pool and lush garden, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 494.5 ตรม.
  • ฿30,131/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 640 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 494.5 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 25, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด494.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿30,131/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2761286

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
48
พาร์ค วิลเลจ

พัทยาตะวันออก, ชลบุรี

฿12,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2920 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 2,976 ตารางเมตร แถว ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี

฿13,400,000
2,976 ตรม.฿4,503/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 2,978 ตารางเมตร แถว ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี

฿13,000,000
2,978 ตรม.฿4,365/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน

อ่างเก็บน้ำมาบประชัน, ชลบุรี

฿14,900,000
4 ห้องนอน6 ห้องน้ำ350 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่