บ้าน 5-ห้องนอน ใน จรเข้บัว

จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2897323
฿2,147,483,647/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Charming two-story house with lush garden and elegant architectural design
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and natural light, featuring a cozy seating area and home office setup.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming two-story house with lush garden and elegant architectural design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 450 ตรม.
  • ฿4,772,186/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 450 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด450 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿4,772,185/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2897323