บ้าน 5-ห้องนอน ใน ป่าบง

ป่าบง, สารภี, เชียงใหม่

ID: 2919590
฿4,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ใหม่
Screenshot 2026-05-19 203731.png
ภายในยูนิตScreenshot 2026-05-19 203731.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 326 ตรม.
  • ฿13,804/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 932 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 326 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสารภี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
วันที่ลงรายการApril 2, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด326 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,803/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919590

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ต้นเปา

ต้นเปา, เชียงใหม่

฿3,650,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.2268 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ต้นเปา

ต้นเปา, เชียงใหม่

฿3,849,999
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ328 ม.2บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ต้นเปา

ต้นเปา, เชียงใหม่

฿3,849,999
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ใหม่
25
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ต้นเปา

ต้นเปา, เชียงใหม่

฿4,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ255 ม.2200 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่